- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
ผอ.สศท.2 ร่วมกล่าวคำกราบบังคมทูลถวายพระพรชัยมงคล และกล่าวคำถวายสัตย์ปฏิญาณฯ
วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2) เข้าร่วมในพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณ เพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ประจำปี พ.ศ. 2565 เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2565 โดย ผอ.สศท.2 ได้นำข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ในสังกัด ร่วมกล่าวคำกราบบังคมทูลถวายพระพรชัยมงคล และกล่าวคำถวายสัตย์ปฏิญาณฯ และร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคลในสมุดลงนาม หน้าพระบรมฉายาลักษณ์ ณ บริเวณหน้าที่ทำการ สศท.2 จังหวัดพิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2