- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
ผอ.สศท.2 ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภาฯ มหาวัชรราชธิดา
วันที่ 19 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ขอให้ทรงหายจากพระอาการประชวรและมีพระพลานามัยแข็งแรงโดยเร็ววัน ณ บริเวณห้องโถงศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)