- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ITA
วันพุธที่ 8 มีนาคม พ.ศ. 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย ผู้อำนวยการส่วน/หัวหน้าฝ่าย/ผู้แทนส่วน/ฝ่าย เข้าร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงาน (ITA) ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี ดร.อนุวัฒน์ ผิวอ่อน ผู้อำนวยการส่วนประเมินผลการพัฒนาด้านพืช ศูนย์ประเมินผล เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2