- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
ผอ.สศท.2 ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก"
วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม 2566 เวลา 07.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2) พร้อมด้วย นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร ร่วมพบปะหัวหน้าส่วนราชการในรูปแบบของกิจกรรม “กาแฟยามเช้า” ณ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี พุทธชินราช อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก ซึ่งกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมระบบการทำงานแบบบูรณาการ และให้หัวหน้าส่วนราชการทั้งภาครัฐและภาคเอกชนได้พบปะพูดคุย ประสานงาน และเสนอแนะแนวทางการแก้ไขปัญหาร่วมกัน โดย นายพชรเสฏฐ์ บุญศิริสาริศา รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานฯ และมีหัวหน้าส่วนราชการในจังหวัดพิษณุโลกร่วมกิจกรรมจำนวนมาก.
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก