- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ร่วมแสดงความยินดีต้อนรับ ท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี(นายเจนเจตน์ เจนนาวิน)
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/196.jpg)
วันที่ 24 ตุลาคม 2565 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สศท.3 ร่วมแสดงความยินดีต้อนรับ นายเจนเจตน์ เจนนาวิน รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี ในโอกาสเดินทางมาปฏิบัติราชการ ณ จังหวัดอุดรธานี ซึ่งในการนี้มีหัวหน้าส่วนราชการในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรรณ์จังหวัดอุดรธานี ผู้แทนหัวหน้าส่วนราชการฯและข้าราชการ ร่วมแสดงความยินดีต้อนรับ อย่างพร้อมเพรียงกัน