- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท 3 จัดประชุมคณะทำงานวิชาการ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 ครั้งที่ 1/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/1667301118609.jpg)
วันที่ 31 ตุลาคม 2565 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 อุดรธานี เป็นประธานในการประชุมคณะทำงานวิชาการ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 ครั้งที่ 1/2566 ณ.ห้องประชุมสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 โดยมีการชี้แจงคำสั่งคณะทำงานวิชาการ ที่ปรับปรุงขึ้นใหม่ การนำเสนอผลงานวิจัยปี 2565 และพิจารณาการนำเสนอเค้าโครงงานวิจัยปี 2566 ทั้งนี้ มีคณะทำงานวิชาการ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 เข้าร่วมประชุมพร้อมให้ข้อคิดเห็นและข้อเสนอแนะก่อนนำเสนอต่อคณะกรรมการพิจารณาโครงการด้านวิชาการ ต่อไป