- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ประชุมส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร ครั้งที่ 1/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/1669872386424.jpg)
วันที่ 30 พฤศจิกายน 2565 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 เป็นประธานประชุมส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร ครั้งที่ 1/2566 โดยมี นางอาทิตยา ดวงจันทา รักษาการผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (สผศ.) และเจ้าหน้าที่ สผศ.เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 เพื่อทราบ 1. แผนปฏิบัติงาน 2.แผนการใช้จ่ายเงิน 3.การมอบหมายงานให้เจ้าหน้าที่ปฏิบัติงาน ของส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร ปีงบประมาณ 2566 และร่วมพิจารณาการจัดทำข่าว การจัดรายงาน การดำเนินการโครงการส่งเสริมการประกวดกอง ทั้งนี้เจ้าหน้าที่ สผศ.ทุกคน รับทราบและให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี