- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพของพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2565
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/FB_IMG_1670235314860.jpg)
วันที่ 5 ธันวาคม 2565 เวลา 6.30 น. นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 และเจ้าหน้าที่ สศท.3 เข้าร่วมกิจกรรมวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2565 โดยมีนายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานีเป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์และสามเณร ถวายพานพุ่มดอกไม้ และถวายบังคม เพื่อบำเพ็ญพระราชกุศลและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี ทั้งนี้มีข้าราชการทุกหมู่เหล่า องค์กรเอกชน และประชาชนชาวอุดรธานี เข้าร่วมพิธีอย่างพร้อมเพรียงกัน