- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท. 3 เข้าร่วมสวัสดีและขอพรปีใหม่ ปี 2566 จากผู้บริหารของจังหวัดอุดรธานี
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/238.jpg)
วันที่ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2565 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางสาวปวริศา ศิริกุล ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตรและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมสวัสดีและขอพรจากผู้บริหารระดับสูงของจังหวัดอุดรธานี เนื่องในเทศกาลต้อนรับปีใหม่ พ.ศ. 2566 เพื่อความเป็นสิริมงคลและเป็นแบบอย่างที่ดีในการรักษาวัฒนธรรมประเพณีอันดีงามไว้ โดยมีหัวหน้าส่วนราชการในกระทรวงเกษตรและสหกรณ์เข้าร่วมสวัสดีและขอพรปีใหม่อย่างพร้อมเพรียง