- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 จัดประชุมประจำเดือนมกราคม 2566 ครั้งที่ 5/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/1676860776134.jpg)
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566 สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 (สศท.3) จัดประชุมประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566 ครั้งที่5/2566 โดยมี นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการ สศท.3 เป็นประธานในการประชุม เพื่อติดตามผลการดำเนินงานของส่วน/ฝ่าย และรายงานผลการดำเนินงานตามคำรับรองการปฏิบัติราชการ รอบ 6 เดือน รวมถึงการนำเสนอคลิปวิดีโอเรื่อง "การปรับเปลี่ยนกระบวนทัศน์ มุ่งเน้นการทำงานแบบพุ่งเป้า" เพื่อให้เจ้าหน้าที่รับทราบและนำไปเสนอในเวทีการประชุมผู้บริหาร สศก. นอกจากนี้มีการจัด KM เรื่อง "การใช้งานระบบประชุมทางไกล" เพื่อให้เจ้าหน้าที่รับทราบและเข้าใจองค์ประกอบของชุดอุปกรณ์ของระบบ สามารถใช้งานระบบประชุมทางไกลได้อย่างถูกต้อง ซึ่งมี จนท. สศท.3 เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน