- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท 3 ลงพื้นที่จัดเก็บข้อมูลงานวิจัย เรื่อง การวิเคราะห์การกระจายรายได้และภาวะความยากจนของครัวเรือน ปีเพาะปลูก 2565/66
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/54.jpg)
ระหว่างวันที่ 28 มีนาคม ถึง 4 เมษายน 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 อุดรธานี มอบหมายให้ นางสาวกรรณิกา บุญชิต ผู้อำนวยการส่วนวิจัยและประเมินผล พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่จัดเก็บข้อมูลงานวิจัย เรื่อง การวิเคราะห์การกระจายรายได้และภาวะความยากจนของครัวเรือน ปีเพาะปลูก 2565/66 กรณีศึกษา ภายใต้โครงการ "รักษ์น้ำเพื่อพระแม่ของแผ่นดิน" ลุ่มน้ำหมัน ตำบลกกสะทอน จังหวัดเลย เพื่อนำไปประกอบการจัดทำงานวิจัยดังกล่าว ต่อไป