- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 5/2566 ผ่านระบบออนไลน์
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/70.jpg)
วันที่ 23 พฤษภาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 ได้มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 5/2566 ผ่านระบบออนไลน์ โดยมีนายสุรศักดิ์ อักษรกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณา เห็บชอบผลการประกวดแปลงใหญ่ระดับจังหวัด ปี 2566 การจัดลำดับชั้นคุณภาพแปลงใหญ่ สาขาพืช สาขาประมง และสาขาปศุสัตว์ ในการนี้มี หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ จากหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน