- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด จังหวัดนครพนม ครั้งที่ 5/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/85.jpg)
วันที่ 14 มิถุนายน 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้นางสาวกรรณิกา บุญชิต ผู้อำนวยการส่วนวิจัยและประเมินผล เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด จังหวัดนครพนม ครั้งที่ 5/2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครพนม ศาลากลางจังหวัด (หลังเก่า) โดยมี นางสาวสายสุณี ปั้นพงษ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครพนม เป็นประธานในการประชุม เพื่อพิจารณาจัดชั้นคุณภาพแปลงใหญ่ และขออนุมัติพิจารณาแปลงใหญ่ด้านปศุสัตว์ ในการนี้มี หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ จากหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน