- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นต่อแนวทางการขับเคลื่อนภายใต้แผนปฏิบัติการด้านการพัฒนาระบบโลจิสติกส์ของประเทศไทย พ.ศ.2566-2570
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/112.jpg)
วันที่ 20 กรกฎาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 (ผอ.สศท.3) มอบหมายให้นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เข้าร่วมการประชุมรับฟังความคิดเห็นต่อแนวทางการขับเคลื่อนภายใต้แผนปฏิบัติการด้านการพัฒนาระบบโลจิสติกส์ของประเทศไทย พ.ศ.2566-2570 ซึ่งจัดขึ้นโดย กองยุทธศาสตร์การพัฒนาระบบโลจิสติกส์ สำนักงานสภาพัฒนาการเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ เพื่อร่วมกันระดมความคิดเห็น ปัญหาอุปสรรค สำหรับใช้เป็นข้อมูลในการกำหนดแนวทางการขับเคลื่อนการพัฒนาระบบโลจิสติกส์ ของประเทศไทย ณ ห้องนายูง ชั้น ๒ โรงแรมเซ็นทาราคอนเวนชันเซ็นเตอร์ จังหวัดอุดรธานี ในการนี้ มีหัวหน้าส่วนราชการ และผู้แทนหน่วยงานราชการ และภาคเอกชน เข้าร่วมการประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน