- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท 3 ร่วมประชุมเตรียมพร้อมการตรวจราชการของผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/113.jpg)
เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.30 น. นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 ได้เข้าร่วมประชุมพร้อมผู้แทนส่วนราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีนางขนิษฐา โกวิทยากร เป็นประธาน โดยเป็นการประชุมสำคัญเพื่อเตรียมการตรวจราชการของนางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ ผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เขตตรวจราชการที่ 10 ประจำปีงบประมาณ 2566 รอบที่ 2 โดยแผนการตรวจราชการของผู้ตรวจราชการ กำหนดลงพื้นที่และประชุมกับหน่วยงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เพื่อตรวจติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายสำคัญของกระทรวงเกษตร และสหกรณ์ และการขับเคลื่อนงานแบบมุ่งเป้า ระหว่างวันที่ 8 - 9 สิงหาคม ณ อำเภอเพ็ญ อำเภอพิบูลรักษ์ อำเภอหนองวัวซอ จังหวัดอุดรธานี