- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ประชุมส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (สผศ.) ครั้งที่ 1/2567 ปีงบประมาณ 2567
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/173.jpg)
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 ได้มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เป็นประธานการประชุมส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (สผศ.) ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุม สศท.3 เพื่อทราบการมอบหมายงาน แผนการดำเนินงาน ปีงบประมาณ 2567 และเพื่อพิจารณาการจัดทำข่าวแจก Mo-Jo และ Key-Message ในการนี้มีเจ้าหน้าที่ สผศ.เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน