- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ลงพื้นที่สำรวจผลผลิตข้าวนาปี ปีเพาะปลูก 2566/67 จังหวัดบึงกาฬ
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/FB_IMG_1701339200796.jpg)
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้นางสาวกรรณิกา บุญชิต ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร และนางสาววิภาวี ศรีทาสร้อย ตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญในการ ลงพื้นที่สำรวจผลผลิตข้าวนาปี ปีเพาะปลูก 2566/67 ร่วมกับผู้แทนสำนักงานเกษตรอำเภอเซกา จังหวัดบึงกาฬ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในการประกอบการพิจารณา การจัดทำข้อมูลเอกภาพ สินค้าข้าวนาปีของจังหวัดบึงกาฬ ต่อไป