- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดนครพนม ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครพนม ศาลากลางจังหวัดนครพนม (หลังเก่า)อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/50-67.jpg)
วันที่ 28 มีนาคม 2567 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดนครพนม ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครพนม ศาลากลางจังหวัดนครพนม (หลังเก่า) อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม โดยมี นางสาวสายสุณี ปั้นพงษ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครพนม เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณาการจัดทำร่างแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดนครพนม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566-2570 และแผนปฏิบัติราชการปะจำปี 2569 ฉบับทบทวนประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2569 ซึ่งในการนี้ คณะทำงานฯ หัวหน้าส่วนราชการ ภาคเอกชน และ ประชาชน เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน