- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 จัดกิจกรรมแข่งขันกีฬาเปตองและปิงปองรอบชิงชนะเลิศ และกิจกรรมแข่งขันกีฬามหาสนุกเชื่อมสัมพันธ์ไมตรี เพื่อส่งเสริมการออกกำลังกายอย่างต่อเนื่อง
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/81-67.jpg)
วันที่ 14 มิถุนายน เวลา 13.00 น. นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 นำทีมบุคลากร สศท.3 จัดกิจกรรมแข่งขันกีฬาเปตองและปิงปองรอบชิงชนะเลิศ กิจกรรมแข่งขันกีฬามหาสนุกเชื่อมสัมพันธ์ ได้แก่ โยนขวดให้ตั้ง ใบ้คำ และกระซิบส่งสาร ตามโครงการการพัฒนาการกีฬา สศท. 3 เพื่อส่งเสริมให้บุคลากรภายในสำนักงานออกกำลังกายอย่างต่อเนื่อง มีสุขภาพพลานามัยที่ดี และเป็นการเชื่อมสัมพันธ์ไมตรี สร้างสัมพันธภาพที่ดีระหว่างกันภายในองค์กร โดยได้รับการสนับสนุนโต๊ะปิงปองและอุปกรณ์กีฬาจากกองทุนสวัสดิการ สศก. เพื่อให้การพัฒนาการกีฬาเป็นส่วนหนึ่งของการสร้างวัฒนธรรมองค์กรที่ดีระหว่างกันต่อไป
#กองทุนสวัสดิการสศก.