- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานจัดทำยุทธศาสตร์พัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดหนองบัวลำภู ณ ห้องประชุมบัวหลวง ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/FB_IMG_1719974013303.jpg)
วันที่ 2 กรกฎาคม 2567 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานจัดทำยุทธศาสตร์พัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดหนองบัวลำภู ณ ห้องประชุมบัวหลวง ชั้น 3 สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดหนองบัวลำภู ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี นางสาวดาวัล บัวงาม เกษตรและสหกรณ์จังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณาทบทวนการจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ของจังหวัด พ.ศ.2566-2570 ฉบับทบทวน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2569 ทั้งนี้มีคณะทำงาน หัวหน้าส่วนราชการระดับจังหวัด และเจ้าหน้าที่สังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน