- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ร่วมประชุมการจัดทำปฏิทินผลผลิตสินค้าเกษตรรายเดือนจังหวัดอุดรธานี ประจำปี 2565
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/205.jpg)
ในวันที่ 11 พฤศจิกาน 2565 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางสาววิภาวี ศรีทาสร้อย นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ ส่วนสารสนเทศการเกษตร เข้าร่วมประชุมการจัดทำปฏิทินผลผลิตสินค้าเกษตรรายเดือนจังหวัดอุดรธานี ประจำปี 2565 ครั้งที่ 2/2565 เพื่อพิจารณาข้อมูลปฏิทินผลผลิตสินค้าเกษตรรายเดือนจังหวัดอุดรธานี ซึ่งหน่วยงานระดับตำบลและอำเภอได้บันทึกผ่านเว็บไซต์ https://pcc.oae.go.th โดยมีผู้แทนจากสำนักงานเกษตรและสหกรณ์ จังหวัด สำนักงานเกษตรจังหวัด สำนักงานประมงจังหวัด และสำนักงานปศุสัตว์จังหวัด เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมพระพิรุณ สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี ชั้น 6 ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี