- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัดเลย/ระดับอำเภอ ครั้งที่ 6/2565
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/220.jpg)
เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2565 นางอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้นางสาวกรรณิกา บุญชิต ผู้อำนวยการส่วนวิจัยและประเมินผล สศท3 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัดเลย/ระดับอำเภอ ครั้งที่ 6/2565 ณ.ห้องประชุมอาคารเอนกประสงค์ สำนักงานเกษตรจังหวัดเลย โดยมีนายวิโรจน์ ทรงรัตนา เกษตรและสหกรณ์จังหวัดเลย เป็นประธานในการประชุม ทั้งนี้มีหัวหน้าส่วนราชการ/ผู้แทนฯ เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน