- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท. 3 ร่วมพิธีบวงสรวงสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เปิดงานทุ่งศรีเมือง ประจำปี 2565
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/1(1).jpg)
วันที่ 1 ธันวาคม 2565 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 อุดรธานี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สศท.3 ร่วมพิธีบวงสรวงสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และพิธีเปิดงานทุ่งศรีเมืองจังหวัดอุดรธานี ประจำปี 2565 ณ. สนามทุ่งศรีเมืองอุดรธานี โดยมีนายวันชัย จันทร์พร รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี นำส่วนราชการ ภาคเอกชน และประชาชน สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์คู่บ้านคู่เมืองเพื่อความเป็นสิริมงคล ขอให้การจัดงานทุ่งศรีเมืองจังหวัดอุดรธานี ประจำปี 2565 ระหว่างวันที่ 1-12 ธันวาคม 2565 เป็นไปด้วยความราบรื่นเรียบร้อย