- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ประชุมส่วนสารสนเทศการเกษตร ครั้งที่ 2/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/1.jpg)
วันที่ 5 มกราคม 2566 นางสาวปวริศา ศิริกุล ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร (สสส.) เป็นประธานในที่ประชุม ส่วนสารสนเทศการเกษตร ทั้งนี้เจ้าหน้าที่ สสส.เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน โดยในที่ประชุมมีเรื่องเพื่อทราบและพิจารณาดังนี้ 1.ผลการปฏิบัติงานสำรวจ และปัญหา อุปสรรคของการปฏิบัติงาน 2.ผลการปฏิบัติงานและแผนการจัดอบรม ของเศรษฐกิจการเกษตรอาสา (ศกอ.). 3.ผลการปฏิบัติงานตามคำรับรองปฏิบัติราชการ และ4.ผลการปฏิบัติงานโครงการส่งเสริมการพัฒนาหน่วยงานระดับสำนักในสังกัด สศก. ณ ห้องประชุมสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3