- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท3 ร่วมพิธีถวายราชสักการะเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ประจำปี 2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/104.jpg)
วันที่ 11 กรกฎาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา เพื่อน้อมรำลึกเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ประจำปี 2566 ในพระมหากรุณาธิคุณที่ได้ทรงประกอบพระราชกรณียกิจนานัปการเพื่อประโยชน์สุขของปวงชนชาวไทย
ณ หอประชุมทองใหญ่ ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
#สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่3 #ส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร #วันสวรรคตสมเด็จพระนารายณ์มหาราช