- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมการประชุมกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 7/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/FB_IMG_1690458951546.jpg)
วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 (ผอ.สศท.3) มอบหมายให้นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เข้าร่วมการประชุมกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดอุดรธานี ครั้งที่ 7/2566 โดยมี นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานการประชุม เพื่อรับทราบ นโยบาย ข้อสั่งการของรัฐบาล กระทรวง และงานสำคัญของจังหวัด ความคืบหน้าการจัดงานมหกรรมพืชสวนโลกจังหวัดอุดรธานี และรายงานผลการดำเนินงานของส่วนราชการ ณ ห้องประชุมกรมหลวงประจักษ์ศิลปาคม อาคาร 1 ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
✍✍ในการนี้ มีหัวหน้าส่วนราชการสังกัดภูมิภาค/ส่วนกลาง และหัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ในจังหวัดอุดรธานี เข้าร่วมการประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน