- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ร่วมแข่งกีฬาสัมพันธ์ กษ. จังหวัดอุดรธานี
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/FB_IMG_1694223534103.jpg)
เมื่อวันที่ 6 ก.ย เวลา 17.00 น. ณ สนามแข่งโครงการชลประทานจังหวัดอุดรธานี นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 นำคณะนักกีฬาและกองเชียร์ของ สศท.3 เข้าร่วมการแข่งขันรอบคัดเลือกกีฬาเปตอง
โดยเป็นการแข่งขันกีฬาเชื่อมสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ระดับจังหวัด อุดรธานี และมีการแข่งขันกีฬา 4 ชนิด ได้แก่ เปตอง ปิงปอง วอลเลย์บอล และตะกร้อ ซึ่ง สศท. ร่วมแข่งกีฬา 2 ชนิด คือ เปตองและตะกร้อ