- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานแถลงผลการดำเนินงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ในเขตพื้นที่จังหวัดอุดรธานี (คณะทำงานด้านอำนวยการ) ครั้งที่ 2/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/152.jpg)
วันที่ 21 กันยายน 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานแถลงผลการดำเนินงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ในเขตพื้นที่จังหวัดอุดรธานี (คณะทำงานด้านอำนวยการ) ครั้งที่ 2/2556 ณ ห้องประชุมสบายดี ชั้น 4 อาคาร 2 ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
โดยมี นายสุรศักดิ์ อักษรกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธานการประชุม เพื่อรับทราบสรุปผลความก้าวหน้าการดำเนินงานที่จะนำมาแถลงผลการดำเนินและรายละเอียดรูปแบบกิจกรรมที่จะนำมาจัดแสดงในงาน และเพื่อพิจารณารูปแบบกิจกรรมที่จะนำมาจัดแสดงในการจัดงานแถลงผลการดำเนินงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดอุดรธานี และในการนี้ มี คณะทำงานฯ เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน