- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 6/2566
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/177.jpg)
วันที่ 9 พฤศจิกายน 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นางอาทิตยา ดวงจันทา ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร (ผอ.สผศ.) เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 6/2566 ณ ห้องประชุมบัวหลวง สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดหนองบัวลำภู ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี นางสาวณัชชา พันธ์เพ็ง เกษตรและสหกรณ์จังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณาการจัดทำปฏิทินสินค้าเกษตรจังหวัดหนองบัวลำภู การขับเคลื่อนภารกิจของหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และรับทราบความก้าวหน้าผลการดำเนินงานนโยบายที่สำคัญของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ทั้งนี้มีคณะกรรมการฯ หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่สังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน