- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 จัดประชุมประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 ครั้งที่ 2/2567
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/181.jpg)
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566 สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 (สศท.3) จัดประชุมประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 ครั้งที่2/2567 โดยมี นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการ สศท.3 เป็นประธานในการประชุม เพื่อติดตามผลการดำเนินงานของส่วน/ฝ่าย สรุปประเด็นการมอบหมายนโยบายขับเคลื่อนงานกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พิจารณากำหนดตัวชี้วัดประเมินผลการปฏิบัติงานรอบที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2567 และเรื่องอื่นๆ เช่น การจัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ (KM) และการสนับสนุนนิทรรศการ งานทุ่งศรีเมืองจังหวัดอุดรธานี ประจำปี 2566 ซึ่งมี จนท. สศท.3 เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน