- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 ลงพื้นที่ติดตามโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ฯ จังหวัดอุดรธานีและหนองคาย
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/220(1).jpg)
ระหว่างวันที่ 19 – 26 ธันวาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 มอบหมายให้ นายธีรวีย์ ศิริภาพงษ์เลิศ และนางสาวสุภักดี ทองเนื้อแปด ลงพื้นที่ติดตามโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร ปี 2566 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง (Follow up) ของผู้เข้ารับบริการจากในงานคลินิกเคลื่อนที่ฯ ในพื้นที่จังหวัดอุดรธานีและหนองคาย