- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
สศท.3 จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตร เนื่องในเทศกาลปีใหม่ 2567
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/221.jpg)
วันที่ 27 ธันวาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 (สศท.3) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ พื่อความเป็นสิริมงคลและเป็นการสืบสาน รักษา สืบทอดวัฒนธรรมอันดีงามของชาวพุทธ ณ บริเวณหน้าอาคาร สศท.3 ทั้งนี้มีเจ้าหน้าที่ สศท.3 เข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพรียงกัน