- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
ผอ. สศท. 3 ร่วมประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางการบูรณการเพื่อจัดทำแผนพัฒนาจังหวัดเลย พ.ศ. 2569
![](/assets/portals/6/fileups/zone3/images/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7/96-67.jpg)
เมื่อวันที่ 3 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องประชุมส่งเสริมและพัฒนาอาชีพการเกษตรจังหวัดเลย นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 เข้าร่วมการประชุมแนวทางการจัดทำแผนพัฒนา จังหวัดเลย พ.ศ. 2569 โดยมีเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดเลยเป็นประธานการประชุม โดยการประชุมครั้งนี้ เป็นการประชุมเร่งด่วน เพื่อรับฟังความเห็นในการกำหนดแนวทางการบูรณาการพัฒนาการเกษตรเพื่อเสนอของบประมาณจังหวัดปี 2569 อาทิ การกำหนดกิจกรรมหลักและกิจกรรมรอง สินค้าเป้าหมาย และหน่วยงานเจ้าภาพ ตามที่ผู้ว่าราชการจังหวัดเลยมอบหมายให้ดำเนินการ