- หน้าแรก
- ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/close-up-reporter-preparing-interview-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจาก สศท.2/ท้องถิ่น
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. SCP น่าน ครั้งที่ 7/2565
วันที่ 24 สิงหาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมการประชุม “คณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรจังหวัดน่าน (SCP) ครั้งที่ 7/2565” ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมีนายมานพ ทาจาก เกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน เป็นประธาน
สศท.2 ได้นำเสนอรายงานความก้าวหน้าการจัดทำฐานข้อมูล Big Data ด้านการเกษตรระดับจังหวัด ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
สศท.2 ได้นำเสนอรายงานความก้าวหน้าการจัดทำฐานข้อมูล Big Data ด้านการเกษตรระดับจังหวัด ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2